सन 1962 पासून अहमदनगर जिल्हा परिषदेचे अध्यक्ष

अ.क्र.

अहमदनगर जिल्हा परिषद अध्यक्षांचे नांव

कालावधी

1.       

मा. श्री. शंकरराव देवराम काळे

12-08-1962

11-08-1967

2.       

मा. श्री. शंकरराव देवराम काळे

12-08-1967

11-08-1972

3.       

मा. श्री. रामनाथ लक्ष्मणराव वाघ

12-08-1972

19-06-1979

4.       

मा. श्री. यशवंतराव कंकरराव गडाख

20-06-1979

26-11-1984

5.       

मा. श्री. ज्ञानदेव बाबुराव कासार (प्रभारी)

27-11-1984

28-04-1985

6.       

मा. श्री. आप्पासाहेब दादाबा राजळे

29-04-1985

18-03-1990

7.       

मा. श्री. ज्ञानदेव बाबुराव कासार (प्रभारी)

19-03-1990

12-04-1990

8.       

मा. श्री. बाबासाहेब निवृत्ती पवार

12-04-1990

30-06-1990

9.       

मा. श्री. एस. जे. कुंटे (प्रशासक )

01-07-1990

20-03-1992

10.  

मा. श्री. अरुण पुंजाजी कडू पा.

21-03-1992

20-03-1997

11.  

मा. श्रीमती. डॉ. विमल उत्तम ढेरे

21-03-1997

20-03-1998

12.  

मा. श्री. अशोक यशवंतराव भांगरे

21-03-1998

20-03-1999

13.  

मा. श्री. नरेंद्र मारुतराव घुले पा.

21-03-1999

16-08-1999

14.  

मा. श्री. बाबासाहेब सहादू भोस (प्रभारी)

17-08-1999

28-10-1999

15.  

मा. श्री. बाबासाहेब सहादू भोस

29-10-1999

20-03-2002

16.  

मा. श्री. मिस्टर दादा शेलार

21-03-2002

17-02-2005

17.  

मा. श्री. बाबासाहेब लक्ष्मण भिटे

18-02-2005

20-03-2007

18.  

मा. श्रीम. शालिनीताई राधाकृष्ण  विखे

21-03-2007

20-03-2012

19.  

मा. श्री. विठ्ठलराव वकिलराव लंघे

21-03-2012

आज पर्यंत